Leave Your Message
Model Tesla Y 2023 Motocin Wutar Lantarki Luxure Dogon Rage

Motar alatu

Model Tesla Y 2023 Motocin Wutar Lantarki Luxure Dogon Rage

Tesla Model Y shine matsakaicin girman SUV wanda Tesla ya haɓaka. Wannan motar lantarki ita ce samfurin na biyar da Tesla ya ƙaddamar tun lokacin da aka kafa shi a 2003. An sake shi a Los Angeles a ranar 15 ga Maris, 2019, lokacin Beijing. Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan guda huɗu: daidaitaccen sigar, sigar juriya mai tsayi, juzu'in cikakken tuƙi mai motsi biyu da sigar aiki. Za a kawo sabuwar motar a cikin faɗuwar 2020 a farkon. A ranar 15 ga Maris, 2019, Tesla a hukumance ya fito da Model Y. Ana siyar da daidaitaccen sigar akan $39,000, kuma sigar mai tsayi tana da kusan $47,000. Misalin sigar Y Model Y zai kasance a cikin bazara na 2021. A ranar 20 ga Yuli, 2023, Tesla a hukumance ya ƙaddamar da Model Y motarsa ​​a Malaysia. , Ana sa ran za a fara bayarwa a farkon 2024. A watan Agusta, Tesla China ta rage farashin dogon zango da babban aiki na Model Y.

    bayanin 2

      Wuraren Siyar da samfur

    • 1.Ƙarin sararin samaniya

      Model Y wani ƙaramin SUV ne na lantarki tare da ƙirar waje na musamman wanda ya bambanta shi da SUVs na gargajiya. Yana da ƙananan bayanin martaba na wasanni tare da rufin rufin da ke gangarawa da kuma fassarar gaba mai ƙarfi tare da santsi, ci gaba da filaye kuma babu gasa na gargajiya. Wannan yana ba motar kyan gani mai tsabta da zamani, yayin da kuma inganta yanayin iska. Model Y na waje yana da layukan da ke gudana da kuma filaye masu santsi, tare da kaho mai sassaka da shinge, da kuma sassan sassaka, yana ƙara bayyanar wasan motsa jiki na abin hawa. Hannun ƙofofin da aka ɗora da ruwa suna haɗa su cikin ɓangarorin ƙofa kuma suna faɗaɗa kai tsaye lokacin da abin hawa ke buɗewa, yana ba da kyan gani mara kyau. Model Y yana samuwa a cikin launuka na waje iri-iri, ciki har da Black Pure, Pearl White Multicoat, Dark Blue Metallic da Red Multicoat. An sanye shi da fitilun fitilun LED da fitilun wutsiya, waɗanda duka ke da ƙarfin kuzari kuma suna ba da haske mai haske, kuma ƙafafun inci 20 suna ba motar ƙarfin hali da matsayi na wasanni.

    • 2.zane na ciki

      Model Y na ciki yana da ɗan ƙaramin ƙira, ƙira na zamani tare da layukan tsafta da sauƙi, sarrafawa mai hankali. Gidan yana da fili kuma yana da iska, kuma rufin gilashin panoramic yana ba da kyakkyawar gani da kuma fahimtar buɗewa. Ciki, da ake samu cikin baki ko fari, yana da fakitin kayan ƙima wanda ya haɗa da kujerun gaba masu zafi da tuƙi mai zafi. Tsarin infotainment na Model Y yana kewaye da babban allo mai inci 15 wanda ke ba da dama ga ayyuka iri-iri, gami da kewayawa, kiɗa, da saitunan abin hawa. Hakanan tsarin infotainment yana dacewa da sabuntawa akan iska, ma'ana ana iya inganta shi da haɓaka akan lokaci. Model Y yana da faffadan ciki da jin daɗi tare da isasshen kai da ɗaki na ƙafa ga duk mazauna, da kuma babban akwati da akwati (gagon gaba) yana ba da isasshen wurin ajiya. Hakanan ya zo tare da ɗimbin fasalulluka na aminci, gami da Autopilot, wanda ke ba da taimakon tuƙi kyauta a kan babbar hanya kuma yana iya yin kiliya da kanta.

    • 3.Ƙarfin ƙarfi

      Sigar mai tsayi tana da kewayon mil 326 akan caji ɗaya kuma yana iya tafiya daga 0 zuwa 60 mph a cikin daƙiƙa 4.8. Sigar Ayyuka tana da babban gudun mph 150 kuma yana iya tafiya daga 0 zuwa 60 mph a cikin daƙiƙa 3.5. Sigar Madaidaicin Range yana da kewayon har zuwa mil 230 kuma yana iya tafiya daga 0 zuwa 60 mph a cikin daƙiƙa 5.3. Model Y yana fasalta injinan lantarki guda biyu waɗanda ke isar da juzu'i nan take da santsi, saurin shuru. Hakanan yana fasalta ƙaramin cibiyar nauyi da ingantaccen dakatarwa don kyakkyawan aiki da kwanciyar hankali, kuma yana da ikon sake haɓaka birki, yana taimakawa haɓaka kewayon abin hawa.

    • 4.Tsaro

      Model Y yana da ƙaƙƙarfan tsarin jiki mara nauyi don kariya a yayin da ya faru. Autopilot: Autopilot shine tsarin taimakon direba na ci gaba na Tesla wanda ke ba da taimakon tuƙi kyauta a kan babbar hanya kuma yana iya yin fakin ta atomatik. Jakunkuna na ci gaba: Model Y yana sanye da jakunkuna na ci gaba, gami da jakunkunan iska na gaba, gefe da gefen labule, don ba da ƙarin kariya a yayin da aka yi karo. Kaucewa Kashewa: Model Y yana da kewayon fasali, kamar kyamarar gaba, radar da na'urori masu auna firikwensin ultrasonic, don samar da ci gaba da gujewa karo da tsarin faɗakarwa.em, da DiPilot tsarin taimakon tuki mai hankali, wanda zai iya samar da tsaro fiye da goma. ayyuka.


    zafi 11pbtesla-cary2qtesla-model-3183mtesla-model-y1wkhtesla-xwvgtesla-yqq9

      Siga


      samfurin mota Model na Tesla China Y 2022 na gyaran fuska mai tsayi mai tsayi iri iri
      Asalin Ma'aunin Mota
      matakin: matsakaiciyar mota
      Siffar Jiki: 5-kofa 5-kujera SUV
      Tsawon x nisa x tsawo (mm): 4750x1921x1624
      Ƙwallon ƙafa (mm): 2890
      Nau'in wutar lantarki: lantarki mai tsafta
      Matsakaicin ƙarfin abin hawa (kW): 357
      Matsakaicin juzu'in abin hawa (N m): 659
      Matsakaicin saurin aiki na hukuma (km/h): 217
      Hanzarta 0-100 na hukuma: 5
      Lokacin caji mai sauri (awanni): 1
      Lokacin caji a hankali (awanni): 10
      jiki
      Tsawon (mm): 4750
      Nisa (mm): 1921
      Tsayi (mm): 1624
      Ƙwallon ƙafa (mm): 2890
      Adadin kofofin (a): 5
      Adadin kujeru (gudu): 5
      Girman ɗakin kaya (L): 2158
      Nauyin Nauyin (kg): 1997
      Matsakaicin sharewar ƙasa (mm): 167
      injin lantarki
      Tsaftataccen kewayon tafiye-tafiye na lantarki (km): 615
      Nau'in Motoci: Gaban dindindin maganadisu/madaidaicin baya AC/synchronous
      Jimlar ƙarfin mota (kW): 357
      Jimlar karfin juyi (N m): 659
      Adadin motoci: 2
      Tsarin Motoci: gaba + baya
      Matsakaicin ƙarfin motar gaba (kW): 137
      Matsakaicin karfin juyi na gaba (N m): 219
      Matsakaicin ƙarfin motar baya (kW): 220
      Matsakaicin karfin juyi na motar baya (N m): 440
      Nau'in baturi: Batirin lithium na ternary
      Ƙarfin baturi (kWh): 78.4
      Amfanin wutar lantarki a kowane kilomita 100 (kWh/100km): 13.4
      Hanyar caji: Cajin sauri + cajin jinkirin
      Lokacin caji mai sauri (awanni): 1
      Lokacin caji a hankali (awanni): 10
      gearbox
      Adadin kayan aiki: 1
      Nau'in Akwatin Gear: abin hawa mai sauri guda ɗaya
      chassis tuƙi
      Yanayin tuƙi: Motar Dual tuƙi mai taya huɗu
      Nau'in Cajin Canja wurin (Tuyawa huɗu): Wutar lantarki mai ƙafa huɗu
      Tsarin jiki: Unibody
      Tushen Wuta: taimakon lantarki
      Nau'in Dakatarwar Gaba: dakatarwa mai zaman kansa na buri biyu
      Nau'in Dakatarwar Baya: Dakatar da mai zaman kanta mai haɗin kai da yawa
      birki na dabaran
      Nau'in Birkin Gaba: Fayil mai iska
      Nau'in Birkin Baya: Fayil mai iska
      Nau'in Yin Kiliya: lantarki birki
      Bayanan taya na gaba: 255/45 R19
      Ƙayyadaddun Taya ta Baya: 255/45 R19
      Kayan aiki: aluminum gami
      Taya ƙayyadaddun bayanai: babu
      aminci kayan aiki
      Jakar iska don babban wurin zama na fasinja: Babban ●/Mataimaki ●
      Jakar iska ta gaba/baya: gaba ●/baya-
      Iskar labulen gaba/baya: Gaba ●/Baya ●
      Nasihu don rashin ɗaure bel ɗin kujera:
      ISO FIX wurin zama na yara:
      Na'urar saka idanu matsa lamba: ● Nunin matsi na taya
      Birkin kullewa ta atomatik (ABS, da sauransu):
      rarraba karfin birki
      (EBD/CBC, da sauransu):
      taimakon birki
      (EBA/BAS/BA, da dai sauransu):
      kula da jan hankali
      (ASR/TCS/TRC, da dai sauransu):
      kula da kwanciyar hankali abin hawa
      (ESP/DSC/VSC da dai sauransu):
      Taimakon daidaitawa:
      Tsarin Gargadi na Tashi:
      Taimakon Kula da Layi:
      Tsarin birki mai aiki/tsarin aminci mai aiki:
      Yin parking ta atomatik:
      Taimako na sama:
      Kulle ta tsakiya a cikin motar:
      makullin nesa:
      Tsarin farawa mara maɓalli:
      Tsarin shigarwa mara maɓalli:
      Ayyukan jiki / daidaitawa
      Nau'in Skylight: ● Rufin rana mara buɗewa
      Wutar lantarki:
      Ayyukan farawa mai nisa:
      Siffofin Cikin Mota/Kyautatawa
      Kayan tuƙi: ● fata na gaske
      Daidaita wurin tuƙi: ● sama da ƙasa
      ● kafin da kuma bayan
      Daidaita sitiyarin lantarki:
      Sitiyarin aiki da yawa:
      dumama tuƙi:
      Ƙwaƙwalwar motar tuƙi:
      Sensor na gaba/baya parking: Gaba ●/Baya ●
      Bidiyon taimakon tuƙi: ● Juya hoto
      Tsarin jirgin ruwa: ● Cikakkun tafiye-tafiye masu dacewa da sauri
      ● Taimakon matakin tuƙi L2
      Canjin yanayin tuƙi: ● Daidaito/Ta'aziyya
      ● dusar ƙanƙara
      ● tattalin arziki
      Motar wutar lantarki mai zaman kanta a cikin mota: ● 12V
      Nunin kwamfutar tafi-da-gidanka:
      wurin zama sanyi
      Kayan zama: ● fata na kwaikwayo
      Hanyar daidaita kujerar direba: ● Daidaita gaba da baya
      ● Gyaran baya
      ● daidaita tsayi
      ● Tallafin Lumbar
      Hanyar daidaita kujerar fasinja: ● Daidaita gaba da baya
      ● Gyaran baya
      ● daidaita tsayi
      Daidaita Wutar Wutar Lantarki na Babban/ Fasinja: Babban ●/Mataimaki ●
      Ayyukan Wurin zama: ● dumama
      Ƙwaƙwalwar Wurin Wutar Lantarki: ● Wurin zama direba
      Hanyar daidaita kujera ta biyu: ● Gyaran baya
      Ayyukan kujera ta biyu: ● dumama
      Kujerun layi na uku: babu
      Yadda ake ninka kujerun baya: ● Ana iya ragewa
      Wurin hannu na gaba/baya: Gaba ●/Baya ●
      Mai riƙe kofin baya:
      multimedia sanyi
      Tsarin kewayawa GPS:
      Nunin bayanan zirga-zirga:
      LCD allon na'ura wasan bidiyo na tsakiya: ● Taba LCD allon
      Girman allo na tsakiya na tsakiya: ● 15 inci
      Wayar Bluetooth/Mota:
      Haɗin wayar hannu/taswira: ● Haɓaka OTA
      sarrafa murya: ● Iya sarrafa tsarin multimedia
      ● Gudanar da kewayawa
      ● iya sarrafa wayar
      ● Na'urar sanyaya iska mai iya sarrafawa
      Intanet na Motoci:
      Fannin sauti na waje: ● USB
      ●Nau'in-C
      Kebul/Nau'in-C ke dubawa: ● 3 a layin gaba / 2 a jere na baya
      Adadin masu magana (raka'a): ● 14 masu magana
      daidaitawar haske
      Madogararsa mai ƙarancin haske: ● LEDs
      Madogarar haske mai tsayi: ● LEDs
      Fitilolin gudu na rana:
      Haske mai nisa da kusa:
      Fitilolin mota suna kunna da kashewa ta atomatik:
      Fitilar hazo na gaba: ● LEDs
      Ana daidaita tsayin fitilar gaba:
      Hasken yanayi a cikin motar: ● monochrome
      Windows da madubai
      Gilashin wutar lantarki na gaba/baya: Gaba ●/Baya ●
      Ayyukan ɗaga maɓalli ɗaya ta taga: ● Cikakken mota
      Ayyukan anti-pinch na taga:
      Gilashin mai juriya/UV:
      Gilashin mai hana sauti da yawa: ● Cikakken mota
      Aikin madubi na waje: ● Daidaita wutar lantarki
      ● Lantarki nadawa
      ● dumama madubi
      ● Ƙwaƙwalwar madubi
      ● Anti-flare ta atomatik
      ● Faduwa ta atomatik lokacin juyawa
      ● Nadawa ta atomatik lokacin kulle motar
      Aikin madubi na baya na ciki: ● Anti-flare ta atomatik
      Gilashin sirrin gefen baya:
      Mudubin banza na ciki: ● Babban wurin tuƙi + fitilu
      ● Wurin zama na fasinja + fitilu
      Na'urar firikwensin gaba:
      kwandishan / firiji
      Hanyar sarrafa zafin iska: ● kwandishan na atomatik
      Sarrafa yankin zafin jiki:
      Mashin baya:
      Mota iska purifier:
      PM2.5 tace ko pollen tace:
      launi
        ■ Azurfa mai haske
      ■ zurfin teku blue
      ■ baki
      ■ Jarin Sinanci
      Akwai launukan ciki Baƙar fata
      ■ baki